Tiffy viên nén

Số đăng ký: VNB-1308-02
Dạng bào chế: viên nén
Quy cách đóng gói: Hộp 25 vỉ x 4 viên
Công ty đăng ký: Công ty TNHH Thai Nakorn Patana Việt Nam
Thành phần:
  • Paracetamol: 500mg
  • Clopheniramin: 2mg
  • Phenyl propanolamin: 15mg
  • Chỉ định:
    Giảm đau đầu , hạ sốt, thông mũi do bị cảm lạnh hay cảm cúm, giảm đau đầu, đau cơ, đau nhức xương khớp do viêm.
    Chống chỉ định:
    Người mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc, mắc bệnh thận, bệnh động mạch vành, cao huyết áp, cường tuyến giáp, tiểu đường, IMAO, bệnh nhân thiếu G-6-PD, suy gan nặng.
    Chú ý đề phòng:
    Không dùng thuốc khi đang vận hành máy móc, lái tàu xe; Để xa tầm tay với của trẻ em; Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng; Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến bác sĩ.
    Liều lượng:
    Người lớn: 1-2 viên/ 1 lần; Trẻ em; 7-12 tuổi: ½ -1 viên/1 lần; Mỗi lần cách nhau 6 – 8 giờ.


    Ý Kiến

    ung thư uống như nào, cảm ơn!
    Huypoipoi

    giờ mới thấy tin này
    Tranhuu Hon

    Tin hay
    le duc vinh

    thuốc tay hay thuốc nam vậy
    Docamvan Ymnl

    ung thư uống như nào, cảm ơn!
    INNOHAUS

    ủng hộ, up nhiều nhé
    Song

    Tin hay
    Soctrangmobi

    hình như đã từng dùng rồi
    Riothtl

    thuốc quá hay
    Khanhads

    thuốc tay hay thuốc nam vậy
    EKGIS

    giờ mới thấy tin này
    Diocthang

    tuyệt vời
    Dangvuhai Bacninh