Hapacol AP Viên nén dài

Số đăng ký: VD-12172-10
Dạng bào chế: Viên nén dài
Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
Công ty đăng ký: Công ty cổ phần Dược Hậu Giang
Thành phần:
  • Paracetamol: 325mg
  • Ibuprofen: 400mg 96452>pregnancy.jpg> baby-suck.jpg> knife-fork.gif> liver.jpg> kidney.jpg>

  • Ý Kiến

    ủng hộ, up nhiều nhé
    Lequockhanhcamera

    ôi, đúng cái cần rồi
    Nmh Hn

    thuốc nam hay thuốc bắc nhỉ
    Hai Dang

    đúng cái đang cần
    Nguyentrungtuan

    thuốc quá hay
    Duong Khac Phi

    đúng cái đang cần
    Vicoders

    ủng hộ, up nhiều nhé
    Tshirtcaro

    Tin hay
    Tdns Vietinaviva

    thuốc nam hay thuốc bắc nhỉ
    Carotluvsuhao

    ủng hộ, up nhiều nhé
    Vn

    ủng hộ, up nhiều nhé
    Hongnv

    thuốc tay hay thuốc nam vậy
    Maymochoathanh

    Đăng ký nhận tin